Lâm Hùng 4U
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lâm Hùng 4U

Lâm Hùng

Trang ChínhLâm Hùng OnlineLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

LÂM CHẤN HUY VÀ NHẠC SĨ HUỲNH TÂM NÓI EM SẼ GIÚP ÍCH CHO ANH!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
LCH
Khách viếng thăm

LÂM CHẤN HUY VÀ NHẠC SĨ HUỲNH TÂM NÓI EM SẼ GIÚP ÍCH CHO ANH!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: LÂM CHẤN HUY VÀ NHẠC SĨ HUỲNH TÂM NÓI EM SẼ GIÚP ÍCH CHO ANH!!!   LÂM CHẤN HUY VÀ NHẠC SĨ HUỲNH TÂM NÓI EM SẼ GIÚP ÍCH CHO ANH!!! I_icon_minitimeTue Dec 01, 2009 5:13 am

NHẠC SĨ HUỲNH TÂM trong nhiều lần nói chuyện với ca sĩ Lâm Hùng anh vẫn hay nói: Nếu được anh Lâm Hùng cho em xin số fone của Lâm Chấn Huy em sẽ giúp ích cho anh ấy! Vì thời gian gần đây sau thành công với ca khúc: " Nụ hôn và nước mắt" thì dường như anh vẫn chưa tìm thấy giai điệu gì mới, mà nhiều bạn trẻ nói nghe Lâm Chấn Huy hát có một điệu não nùng hoài. Nghệ thuật muốn tồn tại và phát triển thì phải khai thác sâu những giá trị mới của nó mà người ta chưa có, và không nên lập lại cái cũ. Do NS Huỳnh Tâm còn đang học năm thứ ba nên chưa có điều kiện lên TP HCM tiếp xúc với các anh chị nghệ sĩ. Rất mong sau những thông tin này ca sĩ Lâm Chấn Huy tạo điều kiện cho anh Huỳnh Tâm thể hiện năng khiếu sáng tác của mình!

QL: Yến Nhi. Tel: 0958262905!

LÂM CHẤN HUY VÀ NHẠC SĨ HUỲNH TÂM NÓI EM SẼ GIÚP ÍCH CHO ANH!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NHẠC SĨ HUỲNH TÂM_anh Huỳnh Tâm rất yêu thương em gái mình!!!
» NHẠC SĨ HUỲNH TÂM PHỔ NHẠC CHO NGƯỜI YÊU CŨ!!!!
» NHẠC SĨ HUỲNH TÂM!
» NHẠC SĨ HUỲNH TÂM có người yêu chưa vậy?
» NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!!