Lâm Hùng 4U
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lâm Hùng 4U

Lâm Hùng

Trang ChínhLâm Hùng OnlineLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!!

Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
phuongnh
Khách viếng thăm

NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeTue Dec 29, 2009 3:22 am

Th?i gian qua anh Hu?nh Tâm v? Kiên Giang th?m nhà, nên m?i công vi?c sáng tác ca khúc, liên l?c v?i anh ch? em ngh? s? cùng t?t c? các b?n bè b? gián ?o?n. Mong b?n bè thông c?m cho anh Hu?nh Tâm nhe!!!
S? fone mà Khánh Vy cho các b?n là s? c?a anh Hu?nh Tâm ?ó. Ph??ng Nhi m?i alo v?i anh Tâm nè. Các b?n ?i, anh Hu?nh Tâm r?t ?i?n trai, d? th??ng và vui tính l?m. Ch? h?i ti?c ?nh ch?a t?t nghi?p ?H, ch? t?t nghi?p xong ?nh nói s? ch?n nhà lên Thành ph? HCM làm nh?c ?ó. hehe t?i ?ó chúng ta có th? nghe ???c nh?ng ca khúc c?a ?nh sáng tác r?i ?ó!!!
M?i chi ti?t liên quan ??n Hu?nh Tâm các b?n c? g?i qua email: hbtam79@student.ctu.edu.vn ho?c fone tr?c ti?p v?i ?nh qua s? dt này nè 0958262905. cùm ai mu?n xem hình thì ghé qua website: www.39huynhtam.tk or (nhac si huynh tam) xem he!!!
Ph??ng Nhi ch? bi?t b?y nhi?u ?y thui, s?p t?i nghe nói anh Hu?nh Tâm ?i th?c t? mi?n trung ?ó m?y b?n. ?nh có nói ?ang chu?n b? kí âm m?t ca khúc t?a ?? là" Chuy?n Tình LanBiAn" ?? t?ng cho m?y b?n ? mi?n ?ó!!!hehe NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! Icon_lol NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! Icon_lol NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! Icon_lol
khách
Khách viếng thăm

NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: nhạc sĩ Huỳnh tâm và bịnh hoẳn   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeFri Jan 22, 2010 3:06 am

Trong giới nghệ sĩ của chúng ta bất kì ai cũng nên có bệnh hoẳn vì có hoẳn mới có thể sáng tạo nghệ thuật.Nhưng không ngờ anh bạn trẻ này lại mắc bệnh nặng quá.Đây chẳng qua là một trò xì-căng-đan rẻ tiền. Ban chấp hành Hội âm nhạc Việt Nam cần chú ý theo dõi những hành vi của nhân vật vừa quên vừa lạ này.Đồng thời cũng chú ý hơn tới căn bệnh hoẳn này.
ledoan
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: đề nghị   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeMon Jan 25, 2010 1:59 am

tôi thành thật cảnh báo đến giới văn nghệ chú ý hành vi của anh ban trẻ này.dường như đây là hành động có tổ chức đằng sau.chúng ta cần hết sức cảnh giác với những trường hợp điên loạn thế này.
ledoan
thuphuon
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: nói nột chút về anh chàng này   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 12:58 am

Tại sao trên đời này lại có một người điên loạn đến như thế? Ai đã công nhận anh ta là nhạc sỹ mà vỗ ngực xưng tên,còn làm web nữa chứ. Trong tay chẳng có gì mà cứ tưởng mình là người nổi tiếng. Thật sự thì không ai biết đến cái tên huỳnh tâm ngoài bản thân anh ta! người ta chỉ biết anh ta là sinh viên đại học khoa ngữ văn thôi. Anh ta hát không hay,không biết gì về thanh nhạc mà lúc nào cũng tự khoe mình biết viết nhạc và đã viết những bài không ra gì hết. Bạn bè xung quanh ko ai công nhận anh ta là nhạc sỹ. Tại sao lại có loại người như thế tồn tại trên thế gian này. Chỉ làm người khác bực bội mà thôi. Xin mọi người đừng tin những gì về cuộc đời anh ta là sự thật. anh ta chỉ phóng đại lên thôi!
teddy
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: những điều mắt thấy tai nghe   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 1:07 am

Phải chăng đời người là một giấc mơ vì thế người ta cứ mơ hoài ? Tôi thật sự không hiểu tại sao người ta lại mơ những giấc mơ mà cả đời không thực hiện được. Nếu là niềm đam mê quá cuồng nhiệt thì hãy làm sao cho ước mơ luôn đẹp. Làm như thế chỉ càng thêm tủi thân mà thôi, Sao không lo chú tâm học hành thật tốt để sau này giúp đời nhỉ ? Tại sao cứ mãi chạy theo những gì không có thực. Tội nghiệp cho những ai gặp phải một người điên loạn như thế. Thật đáng thương!
demnguye
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: CƯỜI RA NƯỚC MẮT_ NHẠC SĨ HUỲNH TÂM NÓI...!!!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeTue May 11, 2010 9:44 pm

NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! Tam9999
NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! 8

"Tôi chưa nổi tiếng mà bị Xì - Căng -đan, thật buồn cừơi"...nhạc sĩ Huỳnh Tâm nói. Tôi thay mặt anh Tâm cảnh cáo những người cố ý xúc phạm danh dự - nghề nghiệp của riêng anh ấy. Sẳn đây tôi nói bài các bạn post chúng tôi có thể tháo gỡ bắt cứ lúc nào, chẳng qua chúng tôi không quan tâm đến những việc thấp hèn như vậy. Anh Huỳnh Tâm có là nhạc sĩ hay không thì mọi người trong nghề đều biết, chẳng qua không được như người ta thì ganh đua, phá người ta. "Cười ra nước mắt" là lời mà anh Tâm nói với tôi, anh ấy biết không ai xa trong việc này, là những người bạn của mình...Anh Tâm được như ngày hôm nay, cũng tự anh ấy phấn đấu mà thôi, không ai giúp gì anh ấy hết, nên ngoài gia đình không ai có quyền nói nặng với anh ấy...
Nếu như nói giả tạo, thì chính các bạn là người giả tao thì hơn. Vì có ai làm việc gian dối mà cho tận địa chỉ nhà, số dt, email...như vậy chứ!!!!
meohoang
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: ANH HUỲNH TÂM LÀ NGƯỜI CÓ TÀI!!1   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeWed May 12, 2010 3:30 am

ANH HUỲNH TÂM HÁT HAY KHÔNG THUA GÌ CA SĨ, HAI CA KHÚC ANH VIẾT CHO KA HÙNG HÁT RẤT SÂU VÀ Ý NGHĨA.
ledoan
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Thằng này bị khùng   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeThu May 20, 2010 4:46 am

Nó mà là nhạc sĩ chúng ta đều là hoa hậu hết. Có ai ngu nói nghe lời thằng này xạo xự.
Những lời nói của nó chỉ là chó sủa ngọc mà thôi.
bị điên thiệt rồi.
CANH113
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: CONG AN SE VAO CUOC!!!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeSat May 22, 2010 8:26 pm

Tôi vừa nhận được thông tin từ diễn đàn 4U, về các bài viết vô văn hóa nhằm xúc phạm tác giả và thành viên diễn đàn. Hiện nay, tôi đề nghị các tiệm net - các phòng máy truy cập internet phối hợp với chúng tôi truy ra khách hàng sử dụng có hành vi xúc phạm như trên.../.
Trân trọng!!!
ledoan
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Rảnh quá   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeMon May 24, 2010 5:55 am

Những chuyện mày làm hay ho lắm sao?
Thằng công an nào dư cơm dư gạo làm chuyện đó cho tụi bây
Mày tưởng mày là ai vậy?
mày Mai- cồ à?
nhatkyba
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Huỳnh Tâm vẫn là nhạc sĩ trong lòng 4u!!!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeTue May 25, 2010 7:37 am

Dù tôi chưa gặp mặt anh vì tôi phải du học tận nước Nhật, nhưng qua nhiều lần liên lạc qua mail, và thấy hình của anh...tôi thích anh nhiều hơn...tôi nghĩ anh ấy cũng đáng thương và có những ước mơ chính đáng...làm người chúng ta đừng nhìn một mặt của vấn đề...tháng 8 này tôi về Đồng Tháp quê ngoại của tôi...và anh Tâm có hứa tặng cho tôi một CD có ca khúc của anh ấy viết...Tôi sẽ chờ và tin vào sự thành công của anh ấy.../.xizsoken.../.
anhnghi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeWed Oct 06, 2010 6:40 am

TAI SAO CHUNG TA LAI TRANH CAI NHAU VI MOT NGUOI TU TAO TEN TUOI CHO MINH MA KO DC AI BIET DEN ?
chuot mi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeThu Oct 14, 2010 2:06 am

Troi oi hom nay toi moi nhan ra mot dieu that nhuc nha cho dua nao lay danh la meohoang ma lai di khen thang tam. nhuc cho ca dong ho nha meo
xitrum
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Ô CÁI GÌ VUI THÍA!!!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeThu Oct 21, 2010 8:28 pm

E bit a Tam roi, chac co may ong ban k dc nhu a Tam nen moi choc pha a Tam thui,chac may nguoi do tuc va ranh lem luon. thui nguoi xau k muon quan tam, a Tam oi...e va cac ban trong lop e luon ung ho a.
meohoang
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Anh Tâm vẫn là thần tượng của em!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeThu Oct 21, 2010 8:46 pm

Chắc có ăn học mà nói chuyện vô duyên thấy ói. Chuột hôi thối, ăn dơ, chắc chuột này là chuột chợ quá, nên thấy hơi nhiều chuyện...anh Tâm đẹp trai, có tài, sống có tình có nghĩa ai cũng trân trọng ảnh...bởi giống chuột tối ngày sống chui, sống trong bóng tối nên có biết cái gì là nghệ thuật, cái gì là thần tượng...rãnh chui hang mà ngủ đi chuột con, đừng chạy tới chạy lui làm dơ bẫn cho môi trường sống người ta...thấy phát ói!liu liu bounce
sv34
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Thanh niên tây đô!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeThu Oct 21, 2010 8:51 pm

Em biết anh Huỳnh Tâm rồi, hôm anh đi nhận giải thưởng ca khúc Thanh Niên Tây Đô, anh có tặng em cuốn báo có hình anh đẹp lắm luôn!
meohoang
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Thanh niên tây đô!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeThu Oct 21, 2010 8:56 pm

Em cũng nhận báo có ca khúc và hình của anh Tâm rồi chị ơi.Công nhận anh Tâm nhà mình tài thiệt ta, khá khen cái má lún đồng tiến của anh...keke
cá s?u
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: đám khùng   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeFri Oct 22, 2010 4:13 am

nhạc sĩ huỳnh tâm nổi tiếng như vậy mà không biết hả.
tụi bây tối ngày chỉ biết ăn cức mà không chịu ngước mặt nhìn đời
chỉ có những đứa ngu chuyên ăn cức mới làm như thế.
đéo mẹ tụi bây.
cá m?p
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: chó chết   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeFri Oct 22, 2010 10:29 pm

đụ má thằng nào mà khốn nạn phá phách là chết mẹ nghe. Thằng chó ăn cức. Đụ má tụi không làm được như nhạc sĩ huỳnh tâm rồi bầy đặt sạo lồn hả?
Đụ má thằng nào dám đụng tới anh tao, thần tượng của tao.
đi bú lồn má tội bây đi.
Anh ca nhạc sĩ huỳnh tâm là sao sáng còn tụi bây là gì. Nút cặc nhạc sĩ huỳnh tâm chưa chắc được.
cá voi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: chó đẻ   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeFri Oct 22, 2010 10:32 pm

Đụ má mấy thằng bạn học chung với anh Huỳnh Tâm. Tụi bây nứng cặc máu hả? Công an sẽ cồng đầu cả dòng họ tui bây. Đụ đĩ mẹ mấy thằng chó bú lồn, bú cặc nhạc sĩ huỳnh tâm
chuot mi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeSat Apr 16, 2011 7:40 pm

tuy tao la giong chuot song trong hang nhung tao biet the nao la nghe thuat,biet the nao la su that va gia doi,giong meo hoang chung may mat sang ma nhu mu. khong biet phan biet that gia.vay thi co mat de lam gi.Giong meo nha tui bay chi biet keu meo meo mot cach vo ich,bo long sang ong cua tui may cung chi la do bo di,song ma khong biet dau la gia tri dich thuc cua cuoc song.chi biet nghe loi nguoi ta noi ma khong nhin vao su that.hoi vai nguoi o ngoai coi,ai biet toi cai ten khung do khong.that kog biet xau ho la gi.
meohoang
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Luôn ủng hộ anh Tâm!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeThu May 05, 2011 2:40 am

Luôn ủng hộ anh Tâm! ai them quan tam den may nguoi cơ hội.
motsi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: cang noi cang ngua mieng   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeThu May 05, 2011 5:06 am

E oi, may thang bien thai do ma noi lam gi. A Huynh Tam dau dao mo cot ma ong noi cha no dau ma tui no tuc noi hoai k biet. chac may thang nay dien het roi! thoi di ngu di may thang mac dai...ngu cho tinh tao di, de song co ich hon cho xa hoi. Toi ngay cu ganh dua voi nguoi ta. chán phèo!!! ký tên: một xị...!
peteen
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Hum qua moi cafe voi ka Tâm nè!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeFri May 06, 2011 5:02 am

Ka Tâm noi t6 ka di SG lam nhac! Hj ka T ben ngoai dep hon trong hinh lam. hj luon ung ho ảnh nhe cac you thuong men!
meohoang
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Peteen sướng qúa rồi!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitimeFri May 06, 2011 5:11 am

Minh cung nghe anh tam noi, ma dao nay minh lo thi tot nghiep qua troi nen k gap a tâm thuong. thi xong het minh se di hoc sang tac va thanh nhac. anh tâm hua day cho minh hoc! minh luon ung ho a tâm than yeu! thix nhat luc a cuoi.hj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!!   NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!! I_icon_minitime

NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc dành cho bạn bè cùng các Fan hâm mộ!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» NHẠC SĨ HUỲNH TÂM thông tin liên lạc cho bạn bè và Fan hâm mộ New!!!
» NHẠC SĨ HUỲNH TÂM_anh Huỳnh Tâm rất yêu thương em gái mình!!!
» NHẠC SĨ HUỲNH TÂM PHỔ NHẠC CHO NGƯỜI YÊU CŨ!!!!
» NHẠC SĨ HUỲNH TÂM!
» LÂM CHẤN HUY VÀ NHẠC SĨ HUỲNH TÂM NÓI EM SẼ GIÚP ÍCH CHO ANH!!!